kết quả từ 1 tới 2 trên 2

Ðề tài:
cách đánh hợp âm???

nktrinh's Avatar

Tổng số bài đã post
    2

Cấp độ: 13 
    Kinh nghiệm: 2.947
    Next Level: 4.033

Thư viện
    0
    Uploads
    0
    Cảm ơn!
    0
    Được cảm ơn 0 lần trong
    0 bài viết!
    Chê bài viết
    0
    Đã bị 0 chê trong 0 bài viết.

Default cách đánh hợp âm???

em mới học chỉ đánh theo nốt nhạc thôi !cho em hỏi đánh hợp âm là cứ bấm vào các hợp âm xong rồi rải ạ?em bấm vào rải nhưng nghe không ra giai điệu gì cả.hjx

Xem thêm:

Được copy từ: http://hocnhac.net
    Nếu Khách thấy bài viết của nktrinh bổ ích, hãy bấm nút (Cảm ơn) để khích lệ tinh thần người viết bài!

tuan6s0's Avatar

Tổng số bài đã post
    152

Cấp độ: 30 
    Kinh nghiệm: 277.828
    Next Level: 300.073

Thư viện
    0
    Uploads
    0
    Cảm ơn!
    719
    Được cảm ơn 572 lần trong
    145 bài viết!
    Chê bài viết
    0
    Đã bị 0 chê trong 0 bài viết.

Trích Nguyên văn bởi nktrinh View Post
    em mới học chỉ đánh theo nốt nhạc thôi !cho em hỏi đánh hợp âm là cứ bấm vào các hợp âm xong rồi rải ạ?em bấm vào rải nhưng nghe không ra giai điệu gì cả.hjx
    ko phải cứ bấm là giải đâu. Híc nó còn phụ thuộc vào cách giải hợp âm của bạn nữa.
    VD: Slowrock bạn giải 1 2 3 4 5 6 vd C bạn giải C1 E G C2 G E C1 bạn thử nhấn vào C1 và C2 bạn sẽ thấy khác ngay.
    Wazlt bạn cũng giải 1 2 3 4 5 6 vd C bạn giải C1 E G E C2 E C1 bạn nhấn vào C1 bạn cũng sẽ thấy khác....
    Chứ còn bạn cứ giải không có quy luật không nhấn nhá ở các phách mạnh và mạnh vừa thì vô hông vô cảm thì không thấy gì là đúng rùi Được copy từ: http://hocnhac.net
    Nếu Khách thấy bài viết của tuan6s0 bổ ích, hãy bấm nút (Cảm ơn) để khích lệ tinh thần người viết bài!

Visitors found this page by searching for

cach danh hop amcách đánh hợp âmcách đánh hợp âmcach dai hop amcách đánh hợp âm amcách đánh hợp âm rảiCACH DANH HOP AM Ccach rai hop amcách đánh rải hợp âmcach danh gamcách đánh hợp âm Ccách đánh gam Ccach đanh hop amcách dánh hop am cCach dai hop am CCach rai hop am C giutarcách học dánh hợp âm C Am Dmcac cach danh hop am raicach danh hop am raicach danh rai hop amnhung cach danh hop amCach hoc danh cac hop am tre keyboardhop amcanh danh hop am ccách đánh đàn theo hợp âmcach danh hợp âm amđánh hợp âm không chính xácdđánh hợp âmcach danh hopo amCách Đánh Hợp Âmcách đánh gam Amcach danh hop am AmCcách đán hợp âm

Comment Facebook

View Tag Cloud