kết quả từ 1 tới 2 trên 2

Ðề tài:
Hợp âm bài Tình yêu và nỗi nhớ

nhok_knight's Avatar

Tổng số bài đã post
    4

Cấp độ: 14 
    Kinh nghiệm: 4.874
    Next Level: 5.517

Thư viện
    0
    Uploads
    0
    Cảm ơn!
    1
    Chê bài viết
    0
    Đã bị 0 chê trong 0 bài viết.

Icon1 Hợp âm bài Tình yêu và nỗi nhớ

Các anh chị giúp em hợp âm bài Tình yêu và nỗi nhớ do ca sĩ Băng Cường trình bày nha. Bài này nghe kỹ cũng rất hay mà em mới học guitar nên chưa biết hợp âm như thế nào, nhờ anh chị chỉ giúp, em thanks nhiều nhiều.
    Lời bài hát:
    Đã bao đêm anh thức viết thư tình, gửi trao em tình yêu và nỗi nhớ. Trong đêm khuya vắng anh nghe lòng mình sầu lắng, ta xa nhau đã bao mùa qua.

Ánh trăng khuya lẻ bóng đứng một mình, gió bên hiên nhẹ ru làm nhớ thêm. Đêm nay không có em bên mình cùng sưởi ấm, anh mơ ôm lấy em vào lòng.

Anh gọi mãi tên em người ơi, nhưng chỉ thấy sao xa ngút ngàn. Những câu hát những nỗi niềm riêng, viết lên đây mong người sẽ thấy.

Anh gởi gió yêu thương vào mây, anh gởi mãi không sao lấp đầy. Nỗi trống vắng thao thức từng đêm, thấy nghẹn ngào nhớ em dạt dào...
    Link: [Chỉ có thành viên mới xem được. [replacer_a]]
    em thanks all mọi người

Xem thêm:

Được copy từ: http://hocnhac.net
    Nếu Khách thấy bài viết của nhok_knight bổ ích, hãy bấm nút (Cảm ơn) để khích lệ tinh thần người viết bài!

nhoclocchoc's Avatar

Tổng số bài đã post
    2

Cấp độ: 12 
    Kinh nghiệm: 2.111
    Next Level: 2.912

Thư viện
    0
    Uploads
    0
    Cảm ơn!
    0
    Được cảm ơn 0 lần trong
    0 bài viết!
    Chê bài viết
    0
    Đã bị 0 chê trong 0 bài viết.

bài này mình tìm được trên mạng, bạn đánh thử he !
    ---------Am-------------------F----------Am------G/B---------C----------
    Đã bao đêm anh thức viết thư tình, gửi trao em tình yêu và nỗi nhớ.
    -Dm-----------------------------Am---------------G----------------------E----
    Trong đêm khuya vắng anh nghe lòng mình sầu lắng, ta xa nhau đã bao mùa qua.
    ------------Am--------------------F------------Am-----G/B----------C---------------
    Ánh trăng khuya lẻ bóng đứng một mình, gió bên hiên nhẹ ru làm nhớ thêm.
    -Dm-----------------------Am----------------G---------Em---------Am------------
    Đêm nay không có em bên mình cùng sưởi ấm, anh mơ ôm lấy em vào lòng.
    ---------Am---------------------------C------------------------
    Anh gọi mãi tên em người ơi, nhưng chỉ thấy sao xa ngút ngàn.
    ------------Dm------------------------------G-------------------C-------
    Những câu hát những nỗi niềm riêng, viết lên đây mong người sẽ thấy.
    ---------Am------------------------------C----------------------
    Anh gởi gió yêu thương vào mây, anh gởi mãi không sao lấp đầy.
    ----------Dm------------------------------------G-Em-----------Am---------
    Nỗi trống vắng thao thức từng đêm, thấy nghẹn ngào nhớ em dạt dào… Được copy từ: http://hocnhac.net
    Nếu Khách thấy bài viết của nhoclocchoc bổ ích, hãy bấm nút (Cảm ơn) để khích lệ tinh thần người viết bài!

Visitors found this page by searching for

tab tinh yeu va noi nhohop am tinh yeu va noi nhohop am bai thanh pho tinh yeu va noi nhohop am bai tinh yeu va noi nhoguitar tinh yeu va noi nhotinh yeu va noi nho guitarguitar bai tinh yeu va noi nhohttp:hocnhac.net4rumshowthread.php12736-Hợp-âm-bài-Tình-yêu-và-nỗi-nhớtinh yeu va noi nho gitarghita tinh yeu va noi nhotinh yeu va noi nho guitatab guitar tinh yeu va noi nhoguitar tjnh yeu va noi nhoguitar bài tình yêu và nỗi nhớgam guitar bai tinh yeu va noi nhotinh yeu va noi nho guitare coverdanh guita tinh yeu va noi nhogam hop am guita tinh yeu va noi nhohop am baithanh pho tinh yeuva noi nhotinh yeu va noi nho giutaretinh yeu va noi nho guitar tabtinh ye va noi nho guitartinh yeu va noi nho ghitatinh yeu va noi nho hop amtinh yeu va noi nhothanh pho tinh yeu va noi nho gam guitarghita bai tinh yeu va noi nhohop am guitar tinh yeu va noi nhotinh yeu va noi nho danh guita guitar tinh yeu va noi nhohợp âm guitar tinh yeu va noi nhogita bai tinh yeu va noi nhotab nếu như anh đến

Comment Facebook

View Tag Cloud