Trang 2/2 đầuđầu 1 2
kết quả từ 11 tới 13 trên 13

Ðề tài:
Phần mềm soạn nhạc Encore 4.5

mainhuquyen's Avatar

Tổng số bài đã post
    1

Cấp độ: 8 
    Kinh nghiệm: 451
    Next Level: 674

Thư viện
    0
    Uploads
    0
    Cảm ơn!
    0
    Được cảm ơn 0 lần trong
    0 bài viết!
    Chê bài viết
    0
    Đã bị 0 chê trong 0 bài viết.

Không biết tải Encore 4.5 ở đâu nhỉ?giúp cái các bác ơi! Được copy từ: http://hocnhac.net
    Nếu Khách thấy bài viết của mainhuquyen bổ ích, hãy bấm nút (Cảm ơn) để khích lệ tinh thần người viết bài!

truongquochung3101984's Avatar

Tổng số bài đã post
    190

Cấp độ: 28 
    Kinh nghiệm: 184.231
    Next Level: 195.661

Thư viện
    2
    Uploads
    1
    Cảm ơn!
    23
    Được cảm ơn 391 lần trong
    96 bài viết!
    Chê bài viết
    4
    Groaned 1 Time in 1 Post

Đây là link, bạn tải về dùng nhé, giải nén ra rồi cài đặt

[Chỉ có thành viên mới xem được. [replacer_a]] Được copy từ: http://hocnhac.net
    Nếu Khách thấy bài viết của truongquochung3101984 bổ ích, hãy bấm nút (Cảm ơn) để khích lệ tinh thần người viết bài!

3. Cảm ơn truongquochung3101984 về bài viết này!

truongquochung3101984's Avatar

Tổng số bài đã post
    190

Cấp độ: 28 
    Kinh nghiệm: 184.231
    Next Level: 195.661

Thư viện
    2
    Uploads
    1
    Cảm ơn!
    23
    Được cảm ơn 391 lần trong
    96 bài viết!
    Chê bài viết
    4
    Groaned 1 Time in 1 Post

Nếu như các bạn muốn viết nhạc dễ dàng và có phần chuyên nghiệp thì mình khuyên các bạn nên sử dụng Finale............tuy nặng hơn Encore nhưng viết nhạc thì khỏi chê................mọi người có thể vào topic này của mình để tham khảo về Finale

[Chỉ có thành viên mới xem được. [replacer_a]] Được copy từ: http://hocnhac.net
    Nếu Khách thấy bài viết của truongquochung3101984 bổ ích, hãy bấm nút (Cảm ơn) để khích lệ tinh thần người viết bài!

5. Cảm ơn truongquochung3101984 về bài viết này!

Trang 2/2 đầuđầu 1 2

Visitors found this page by searching for

phan mem hoc nhac encoreencore 4.5Encorephan mem encore 4.5download phan mem encore 4.5download encore 4.5tai phan mem encore 4.5download phần mềm chép nhạc encore 4.5phần mềm soạn nhạc encore 4.5Phần mềm Encore 4.5TAI PHAN MEM EM HOC NHAC phan mem soan nhac encore 4.5phan mem chep nhac encore 4.5tai phan mem chep nhac encore 4.5em hoc nhac voi encoretai phan mem chep nhac encoredownload phan mem em hoc nhac voi encorephan mem em hoc nhacphần mềm chép nhạc encore 4.5tai phan mem soan nhac encore 4.5download phan mem encoretai phan mem hoc nhac encorephan mem encoretai phan mem soan nhac encorephần mềm encore 4.5.5tải phần mềm encore 4.5tải Phần mếm viết nhạc encore 4.5.download phần mềm soạn nhạc encorePHAN mem em hoc nhac encorephan mem soan nhacphần mềm viết nhạc encore 4.5cai dat phan mem encore4.5phần mềm viết nhạc

Comment Facebook

View Tag Cloud