kết quả từ 1 tới 2 trên 2

Ðề tài:
Cắch đệm điệu rumba căn bản trên đàn piano

dungtran36's Avatar

Tổng số bài đã post
    1

Cấp độ: 11 
    Kinh nghiệm: 1.717
    Next Level: 2.074

Thư viện
    0
    Uploads
    0
    Cảm ơn!
    1
    Chê bài viết
    0
    Đã bị 0 chê trong 0 bài viết.

Default Cắch đệm điệu rumba căn bản trên đàn piano

Xin các Bác chĩ cho em cách đệm điệu rumba hay bolero căn bản trên đàn yamaha 1500 sound piano để em có thể chỏi vói Band. Em chỉ biềt chỏi 1 man band vì đàn của em nó tự động mình chỉ cần bấm hợp âm mà thôi.
    Xin các Bác giúp dùm em rất thích . Cảm ơn các Bác.

Xem thêm:

Được copy từ: http://hocnhac.net
    Nếu Khách thấy bài viết của dungtran36 bổ ích, hãy bấm nút (Cảm ơn) để khích lệ tinh thần người viết bài!

2. Cảm ơn dungtran36 về bài viết này!

dattruong_85's Avatar

Tổng số bài đã post
    112

Cấp độ: 28 
    Kinh nghiệm: 195.523
    Next Level: 195.661

Thư viện
    0
    Uploads
    0
    Cảm ơn!
    313
    Được cảm ơn 165 lần trong
    79 bài viết!
    Chê bài viết
    0
    Đã bị 0 chê trong 0 bài viết.

Cũng dễ thôi bạn ơi..!! nếu bạn biết chút về piano bạn có thể đệm rải hợp âm theo tiết tấu móc đơn và móc đôi theo điệu trống đánh , bạn nghe kỹ trống và đệm nhẹ và chậm theo. tay trái bấm 1 nốt chủ hợp âm làm bass, tay phải bấm rải hợp âm theo quãng 1 3 5 8 của hợp âm đó như C sẽ là: tay trái bấm 1 nốt Đồ mạnh để làm Bass , tay phải bấm nốt Đồ Mi Sol Đố, Sol Mi Sol MI Đồ cứ Thế mà bấm theo trống, còn tiết tấu bạn nghe theo trống mà đánh. từ từ rồi cũng sẽ ra thôi bạn.
    Nếu ở gần mình sẽ chỉ cho bạn. còn nhiều cách khác hay hơn nhưng Phức tạp hơn nữa. Được copy từ: http://hocnhac.net
    thay đổi nội dung bởi: dattruong_85, 02-01-2010 lúc 03:58 PM
    Nếu Khách thấy bài viết của dattruong_85 bổ ích, hãy bấm nút (Cảm ơn) để khích lệ tinh thần người viết bài!

4. Đã có 5 người gửi lời cảm ơn tới dattruong_85 về bài viết này!

Visitors found this page by searching for

cach dem dan pianodem dan organ dieu rumbacách đệm đàn pianođiệu rumba cơ bảncách đệm điệu rumbarumbacanbancách đệm organ điệu rumbađiệu rumba organhuong dan dem dan pianoCách đánh điệu Rumbacac dieu dem dan pianocachhocdieu cua dan yamahahướng dẫn điệu rum ba cơ bảntự học điệu rum pa trên ocgancách đệm đàn điệu bolero cho pianoday dem piano dieu rumbacách đệm điệu rumba organhttp:hocnhac.net4rumshowthread.php7829-Cắch-đệm-điệu-rumba-căn-bản-trên-đàn-pianocách đệm đàn organ dieu rumbadanh trong rum badieu rumba cua dan organdieu chachacha cho dan yamahađệm piano điệu rumbahoc dan organ dieu rumbahocdanogardimdieurumbaCach dem dan otgan dieu chachachacach choi dieu rumbadanh trong dieu drumbachoi rum baphuong phap dem dan organ dieu tangodem dan rumbahuong dan day dem dan organ dieu rumbapiano cách đánh rumba

Comment Facebook

View Tag Cloud