kết quả từ 1 tới 10 trên 10

Ðề tài:
Tư vấn học đàn organ

musiclove's Avatar

Tổng số bài đã post
    8

Cấp độ: 17 
    Kinh nghiệm: 12.860
    Next Level: 13.278

Thư viện
    0
    Uploads
    0
    Cảm ơn!
    2
    Được cảm ơn 7 lần trong
    4 bài viết!
    Chê bài viết
    0
    Đã bị 0 chê trong 0 bài viết.

Default Tư vấn học đàn organ

Mình có một số vấn đề mong các bạn tận tình chỉ giáo:
    1. Ở TPHCM có trường nào dạy đàn organ uy tính không? dạy trong thời gian ngắn, hiệu quả.
    2. Mình năm nay hơn 30 tuổi rồi, có học đàn organ được không?(Mình rất thích chơi nhạc. Ngày xưa mình biết chơi guitar chút ít thôi)
    3. Vì tai nạn nên ngón út tay phải của mình bị cong, không thẳng ra được. Không biết như thế có học đàn organ được không?

Mong các bạn nhiệt tình góp ý cho mình.

Xem thêm:

Được copy từ: http://hocnhac.net
    Nếu Khách thấy bài viết của musiclove bổ ích, hãy bấm nút (Cảm ơn) để khích lệ tinh thần người viết bài!

2. Cảm ơn musiclove về bài viết này!

VietViolin's Avatar

Tổng số bài đã post
    1.856

Cấp độ: 47 
    Kinh nghiệm: 6.189.307
    Next Level: 7.172.237

Thư viện
    0
    Uploads
    0
    Cảm ơn!
    2.206
    Được cảm ơn 7.533 lần trong
    3.053 bài viết!
    Chê bài viết
    3
    Đã bị 95 chê trong 87 bài viết.

1- Xin khỏi trả lời, vì tôi không ở Sài Gòn .

2- Học keyboard rất dễ. Nếu bạn 69 tuổi rồi thì vẫn học được,
    chẳng sợ 70 tuổi xưa nay hiếm mà không học được, vì chỉ
    cần 1 năm học đều thì người chậm hiểu nhất cũng chơi được
    keyboard những bài hát thông thường. Tuy vậy, học Organ thì
    khó, vì toàn các bài nhạc cổ điển không lời thôi bạn ạ.

3- Có người chơi Keyboard chỉ bằng 1 ngón trỏ . Vậy thì bạn
    nếu không đánh ngón út, vẫn còn thừa 3 ngón khác nữa kia mà. Được copy từ: http://hocnhac.net
    Nếu Khách thấy bài viết của VietViolin bổ ích, hãy bấm nút (Cảm ơn) để khích lệ tinh thần người viết bài!

4. Đã có 9 người gửi lời cảm ơn tới VietViolin về bài viết này!

dattruong_85's Avatar

Tổng số bài đã post
    112

Cấp độ: 28 
    Kinh nghiệm: 192.188
    Next Level: 195.661

Thư viện
    0
    Uploads
    0
    Cảm ơn!
    313
    Được cảm ơn 165 lần trong
    79 bài viết!
    Chê bài viết
    0

Hiện nay trên lớp mình có người đang ở tuổi 54 mà vẫn ham học đó bạn ah.
    Bạn ở Quận mấy mình chỉ cho bạn chỗ học.?. (tư vấn miễn phí luôn nè. Hii...)
    Cũng chẳng có khó đâu bạn ơi! luyện ngón vài lần rồi từ từ học là xong ngay thôi mà.
    Nhà bạn ở Quận nào, Đường gì? ở đâu? mình sẽ chỉ cho bạn chỗ học gần nhà nhất.
    Hii... Được copy từ: http://hocnhac.net
    Trái Tim Bình Yên

0908695983

sydney
    sydney's Avatar

mình muốn học keyboard online, có ai biết trang web nào dạy không? chỉ cho mình với!!
    tại mình ở xa nên không thể đến trường học được..
    Được copy từ: http://hocnhac.net
    Nếu Khách thấy bài viết của sydney bổ ích, hãy bấm nút (Cảm ơn) để khích lệ tinh thần người viết bài!

traiyeunhac's Avatar

Tổng số bài đã post
    271

Cấp độ: 33 
    Kinh nghiệm: 502.310
    Next Level: 555.345

Thư viện
    0
    Uploads
    0
    Cảm ơn!
    148
    Được cảm ơn 313 lần trong
    142 bài viết!
    Chê bài viết
    0
    Groaned 3 Times in 1 Post

ở lứa tuổi của anh mà học vẫn chưa muộn đâu, vì còn nhiều người lớn tuổi hơn mà vẫn mê môn này đó....Như em nè đang kèm cho 1 anh 34 tuổi học đấy, anh ấy muốn vô nghề "bắt lợn" đám cưới., Vì vậy đừng ngần ngại nha, học đi anh sẽ thấy thú vị đấy Được copy từ: http://hocnhac.net
    khi nào tình yêu còn mù quáng, khi ấy vẫn chưa có lý do nào để ly dị

8. Đã có 4 người gửi lời cảm ơn tới traiyeunhac về bài viết này!

phamtruonghai's Avatar
    Thành Viên

Tổng số bài đã post
    22

Cấp độ: 22 
    Kinh nghiệm: 39.645
    Next Level: 49.025

Thư viện
    0
    Uploads
    0
    Cảm ơn!
    37
    Được cảm ơn 9 lần trong
    5 bài viết!
    Chê bài viết
    0

Trích Nguyên văn bởi dattruong_85 View Post
    Hiện nay trên lớp mình có người đang ở tuổi 54 mà vẫn ham học đó bạn ah.
    Bạn ở Quận mấy mình chỉ cho bạn chỗ học.?. (tư vấn miễn phí luôn nè. Hii...)
    Cũng chẳng có khó đâu bạn ơi! luyện ngón vài lần rồi từ từ học là xong ngay thôi mà.
    Nhà bạn ở Quận nào, Đường gì? ở đâu? mình sẽ chỉ cho bạn chỗ học gần nhà nhất.
    Hii...
    CẢM ƠN ANH NHÉ,EM CŨNG ĐANG TÍNH ĐI HỌC MÀ KO BIẾT HỌC Ở ĐÂU,EM Ở GÒ VẤP.EM CHƯA HỌC QUA LỚP ỎGAN NÀO.EM CHỈ CHƠI MÒ THÔI.NHƯNG BÀI NÀO EM CŨNG CHƠI ĐƯỢC(NHẠC PHỔ THÔNG,CHỨ NHẠC NGOẠI QUỐC THÌ XIU),EM CŨNG BIẾT ĐỆM HÁT SƠ SƠ À.EMKO BIẾT J VỀ THANH NHẠC,KO BIẾT CÓ HỌC ĐỆM HÁT ĐƯỢC KO,EM CŨNG MUỐN ĐI BẮT LỢN VỚI MẤY ANH CHO VUI,MA KO BÍT CÓ ĐƯỢC KO.MONG ACE GÓP Ý CHO EM VỚI.EM DANG LÀ SINH VIÊN KINH TẾ.EM XIN CẢM ƠN ACE:thanks2: Được copy từ: http://hocnhac.net
    Nếu Khách thấy bài viết của phamtruonghai bổ ích, hãy bấm nút (Cảm ơn) để khích lệ tinh thần người viết bài!

musiclove's Avatar

Tổng số bài đã post
    8

Cấp độ: 17 
    Kinh nghiệm: 12.860
    Next Level: 13.278

Thư viện
    0
    Uploads
    0
    Cảm ơn!
    2
    Được cảm ơn 7 lần trong
    4 bài viết!
    Chê bài viết
    0

nhà mình ở quận 8, đường bùi minh trưc (cách cầu Nhị Thiên Đường khoảng 1 cây số) Được copy từ: http://hocnhac.net
    Nếu Khách thấy bài viết của musiclove bổ ích, hãy bấm nút (Cảm ơn) để khích lệ tinh thần người viết bài!

dattruong_85's Avatar

Tổng số bài đã post
    112

Cấp độ: 28 
    Kinh nghiệm: 192.188
    Next Level: 195.661

Thư viện
    0
    Uploads
    0
    Cảm ơn!
    313
    Được cảm ơn 165 lần trong
    79 bài viết!
    Chê bài viết
    0

Ah, xin lỗi vì lâu quá ko lên mạng đc, vì đang bận ôn thi bên khoa Công nghệ thông tin.
    Bây giờ mình xin trả lời nhé: nhà em ở Quận Gò Vấp ko nói rõ là ở đâu, em có thể lên đường CMT8 để học bên trường Suối nhạc hoặc có thể đến các trung tâm văn hóa gần đó, nhà thiếu nhi cũng có dạy đó bạn ah.

Ah, do mình ko rành về Q.8 nên ko biết đc (chưa wa đó lần nào), nếu bạn ở các Quận 3, 1, 10, 11 thì mình giúp bạn rồi. lúc trước mình có nghe nói đến bên Q.8 có mở trung tâm đó bạn, bạn tìm thử xem nhé. Được copy từ: http://hocnhac.net
    Nếu Khách thấy bài viết của dattruong_85 bổ ích, hãy bấm nút (Cảm ơn) để khích lệ tinh thần người viết bài!

huongxua11's Avatar
    Thành Viên

Tổng số bài đã post
    23

Cấp độ: 20 
    Kinh nghiệm: 24.845
    Next Level: 29.658

Thư viện
    4
    Uploads
    0
    Cảm ơn!
    95
    Được cảm ơn 38 lần trong
    15 bài viết!
    Chê bài viết
    0

Tôi đang học organ đang muốn cho con trai tôi ( 21 tuổi) học thành nhạc công organ .Tôi đang ở HÀ NỘI .Thực ra tôi đã tìm thây học đàn rôi .Mất rất nhiều tiền và công sức .Nhưng kiểu thầy này đã làm tôi mất hết lòng tin ,( người dạy lã chỗ quen biết và coi như người nhà ) Tôi rất buồn .nhưng tinh yêu và lòng đam mê với đàn thì còn nhiều lắm .Tôi đang thăm gia ở mấy CLB và cũng hát đơn ca .Vì vậy học đàn để tự đàn cho mình hát là ước muốn của tôi.Khi học đàn nhịp phách cũng tôt hơn rất nhiều rồi . Để tránh gặp những người dạy chỉ nói mồm , cầm tiền mà không có trách nhiệm ,nên tôi muốn tìm nơi day có uy tín nhiều năm để cho con tôi theo học.Rất mong mọi người chỉ giúp nơi học .Cám ơn BAN QUẢN TRỊ trang web ,cám ơn tất cả các bạn . Được copy từ: http://hocnhac.net
    Nếu Khách thấy bài viết của huongxua11 bổ ích, hãy bấm nút (Cảm ơn) để khích lệ tinh thần người viết bài!

Thành Chung's Avatar

Tổng số bài đã post
    1

Cấp độ: 8 
    Kinh nghiệm: 502
    Next Level: 674

Thư viện
    0
    Uploads
    0
    Cảm ơn!
    1
    Được cảm ơn 0 lần trong
    0 bài viết!
    Chê bài viết
    0

Em mới mua đàn organ. em rất thích học đàn. nhưng em không phải là người có năng khiếu âm nhạc. em ở hà nội. các anh có biết chỗ nào dạy đàn tốt và học phí bình dân thì chỉ cho em với vì em đang là sinh viên nên kinh phí eo hẹp. em rất cảm ơn ạ Được copy từ: http://hocnhac.net
    Nếu Khách thấy bài viết của Thành Chung bổ ích, hãy bấm nút (Cảm ơn) để khích lệ tinh thần người viết bài!

Visitors found this page by searching for

trang web hoc dan organhoc dan organ o quan 12diem hoc dan organ tai TP.HCMhoc organ o dau tai tphcmdia chi hoc organ hcmhoc organ o dau gan quan 12truong day dan organtrung tam day dan organ o tphcm quan 8hoc dan organ o dau tphcmtruong day hoc dan organhọc đàn organorgan dia chi hoc dan organ tphcmcac trung tam hoc dan o quan 12trung tam day dan organ quan 7hoc dan organ o tphcmday dan organ truong day dan organTrung tam day dan ooc ganhoc dan organo tphcmHoc dan organ o quan nhatdien dan hoc organtrang wed hoc dan organdia chi hoc organ tphcmday dan organ quan 8 tphcmtrung tam day dan organ ơ quận 3 tp hcmdia chi hoc dan organ22 tuoi hoc dan organdia diem hoc dan organ o tphcmhọc đàn organ tphcmdia chi hoc dan organ o tphcmhoc dan organhoc dan ỏgan o tphcmorgan

Comment Facebook

View Tag Cloud